Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm

Thông số
Xem thêmThu gọn
Mô tả sản phẩm
Sản phẩm này là gì
Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm (mã ETS588) là sàn gỗ công nghiệp Inovar nhập khẩu Malaysia, kích thước 1288 x 192 x 8mm, dày 8mm. Cốt gỗ HDF siêu chịu nước, chống trầy đạt chuẩn AC4.
Sản xuất tại Malaysia (nhà máy Bestari Jaya), ép nóng cốt gỗ HDF tỉ trọng cao, phủ lớp mặt Film Laminate chống trầy.
Các tấm được ghép sát nhau trên tường hoặc trần qua hệ khung xương hoặc keo dán, tạo mặt phẳng liền với số mối nối tối thiểu. Với quy cách 8 x 192 x 1288mm, mỗi tấm phủ chiều rộng 192mm nên nhịp lặp trên mặt tường là 192mm.
Chi phí hoàn thiện mỗi m²
Giá mỗi m² hoàn thiện, đã gồm vật tư, phụ kiện và công thợ:
Mức tham khảo. Đơn giá đổi theo diện tích, chiều cao, hiện trạng mặt bằng và số góc cạnh. Anh chị gửi số đo để Hanawood báo giá đúng công trình.
- Chọn độ dày và dòng sản phẩm phù hợp nhu cầu sử dụng (8mm/10mm/12mm, AC4/AC5).
- Đo đạc chính xác diện tích trước khi đặt hàng, nên mua dư 5-10%.
- Liên hệ Hanawood để được tư vấn số lượng chính xác.
Vì sao nên chọn
- Cốt gỗ HDF siêu chịu nước, tỉ trọng 850-900kg/m³
- Chống trầy đạt chuẩn AC4
- Chuẩn khí thải E1, an toàn sức khỏe
- Nhập khẩu chính hãng Malaysia, đầy đủ CO/CQ
Dùng được ở đâu
Dùng ốp tường và ốp trần tạo điểm nhấn cho vách tivi, phòng khách, phòng ngủ, showroom và quán cà phê. Mỗi tấm phủ khoảng 0,247 m² nên một mảng tường rộng 3m cần khoảng 16 tấm xếp cạnh nhau.
Vân gỗ trắng xám nhạt, cảm giác thoáng sáng - hợp phong cách tối giản, Bắc Âu (Scandinavian) hoặc hiện đại.
Quy trình thi công và bảo trì
Bảo trì
- Lau bằng khăn mềm ẩm vắt kiệt, không dùng hóa chất tẩy mạnh và không xối nước.
- Tránh vật sắc nhọn va chạm mạnh làm trầy bề mặt.
- Độ bền hãng công bố 20-25 năm áp dụng cho điều kiện dùng trong nhà, không phơi nắng trực tiếp và không đặt sát nguồn nhiệt.
- Kiểm tra định kỳ độ chắc của các điểm cố định vào khung xương hoặc tường.
Câu hỏi thường gặp
Mua Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm ở đâu chính hãng?
Hanawood phân phối sàn gỗ Inovar chính hãng nhập khẩu Malaysia, có sẵn hàng tại kho TP.HCM. Liên hệ Zalo/Hotline để được tư vấn.
Giá bao nhiêu?
Giá niêm yết 355.000đ/m². Liên hệ Hanawood để được tư vấn số lượng theo diện tích thi công thực tế.
Kích thước, độ dày tiêu chuẩn?
1288 x 192 x 8mm, dày 8mm.
Hanawood giao Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm và thi công ở khu vực nào?
Hanawood giao hàng toàn quốc; đội thợ thi công trực tiếp tại TP.HCM, Đồng Nai, Bình Dương, Bà Rịa - Vũng Tàu, Long An. Tỉnh xa giao qua đối tác vận chuyển, phí tuỳ khu vực.
Có nhận thi công lắp đặt Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm không?
Có. Hanawood nhận thi công Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm trọn gói: Khảo sát, đo đạc miễn phí, báo giá theo m², thi công và bảo hành thi công. Đội thợ làm trực tiếp tại TP.HCM, Đồng Nai, Bình Dương, Bà Rịa - Vũng Tàu, Long An.
Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm có bền không, dùng được bao lâu?
Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm có độ bền 20-25 năm theo nhà sản xuất Inovar, khi thi công đúng kỹ thuật và vệ sinh, bảo trì theo hướng dẫn.
Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm của thương hiệu nào, xuất xứ ở đâu?
Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm thuộc thương hiệu Inovar, xuất xứ Malaysia, Hanawood phân phối chính hãng.
Cần mua bao nhiêu Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm cho 1 phòng?
Số lượng Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm = diện tích sàn / tường (m²) cộng thêm hao hụt cắt ghép, thường 5 - 10% tuỳ kiểu lát và số góc cạnh; mỗi kiện 8 Pcs/Box = 1.98m2. Dùng công cụ Tính vật liệu trên web hoặc gửi kích thước phòng để Hanawood bóc tách giúp.
Sàn gỗ Inovar có chống nước không?
Cốt gỗ HDF siêu chịu nước, tỉ trọng 850-900kg/m³ - vẫn nên lau khô ngay khi có nước đổ ra sàn.
Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm (mã ETS588) đạt chuẩn chống trầy nào?
Đạt chuẩn AC4, chuẩn khí thải E1.
Sàn gỗ Inovar xuất xứ từ đâu?
Sản xuất tại Malaysia (nhà máy Bestari Jaya), nhập khẩu chính hãng với đầy đủ CO/CQ.
Trả lời nhanh
Giá 355.000đ tại Hanawood.
Xem thêmThu gọn
Là sàn gỗ công nghiệp Inovar Malaysia, mã ETS588, kích thước 1288 x 192 x 8mm, dày 8mm. Cốt gỗ HDF siêu chịu nước, chống trầy AC4, chuẩn E1. Giá 355.000đ tại Hanawood, nhà phân phối chính hãng Inovar.
Sàn Gỗ Công Nghiệp Inovar ETS588 8mm là sàn gỗ công nghiệp Inovar Malaysia, mã ETS588, kích thước 1288 x 192 x 8mm, dày 8mm.
Tính năng nổi bật
Tính năng sản phẩm đang được cập nhật.
Hệ thống kho & điểm xem hàng
- Showroom Đồng Nai23/154/14 Đường Nguyễn Phúc Chu, Tổ 22, Khu Phố 1, Phường Trảng Dài, Thành Phố Đồng Nai
- Kho Quận 12Tân Thới Nhất 25, Quận 12, TP.HCM
- Kho Bình TânLê Đình Cẩn, Quận Bình Tân, TP.HCM
- Kho Gò VấpPhan Huy Ích, Gò Vấp, TP.HCM
- Kho Quận 7Lâm Văn Bền, Quận 7, TP.HCM
Vui lòng liên hệ trước khi đến để được chuẩn bị mẫu và xác nhận hàng có sẵn tại từng địa điểm.
Giá vật liệu tham khảo, chưa gồm VAT 8%. Đã gồm VAT: 383.400đ/m². Thi công báo giá theo khu vực và công trình thực tế.
Xem bảng giá đầy đủ sàn gỗ công nghiệpMức giá trong nhóm: Phổ thông bền- Độ dày8mm
- Kích thước8 x 192 x 1288mm
- Độ bền20-25 Năm












